วันนี้เราจะพาไปรู้จักกับพิมรี่พายกันคร่าวๆ โดย พิมรี่พาย มีแรกเกิดมีชื่อว่า จิตรา สนองเกียรติ ต่อมาเปลี่ยนเป็น ปิยนุช, พิมพรรณ, ปวริภัทร, สรัลรัช จนกระทั่งเปลี่ยนครั้งสุดท้าย ปัจจุบันใช้ชื่อ-นามสกุลว่า พิมรดาภรณ์ เบญจวัฒนะพัชร์
![1 1](https://1.bp.blogspot.com/-u8Rm82VQBAQ/YKd_AzbU3lI/AAAAAAAAvlQ/7yzJHiKwvmIf9pboTEyxTVdGuXkZ4lSzgCLcBGAsYHQ/s1600/1.jpg)
ส่วนชื่อ พิมรี่พาย เธอตั้งมาจากความชื่นชอบ แพรี่พาย อมตา จิตตะเสนีย์ แฟชั่นไอคอนและบิวตี้กูรูคนดังนั่นเอง ปัจจุบันเธอมีอายุ 30 ปี เป็นสาวเชื้อสายใต้ คุณพ่อเป็นชาวชุมพร คุณแม่เป็นชาวนครศรีธรรมราช แต่เธอเกิดที่นนทบุรี พิมรี่พาย เคยศึกษาที่โรงเรียนวัดเจ้ามูล
![2 2](https://1.bp.blogspot.com/-ju68d2E7d3s/YKd_BzTLTRI/AAAAAAAAvlo/j2VisT1TfVkbaNJ2kJXu_vezfjsfvgcNgCLcBGAsYHQ/s1600/2.jpg)
พิมรี่พาย อายุ 30 ปี ด้วยความขายเก่ง ขายทุกอย่าง เธอสามารถมีเงินถึง 100 ล้านบาทได้ ตั้งแต่อายุ 25 ปี ล่าสุดนั้นดูจากยอดขายและของเงินที่เธอได้นำไปตอบแทนคนอื่น เชื่อว่าในขณะนี้มีเงินหนึ่งร้อยกว่าล้านแล้วแน่นอนจ้า
![3 3](https://1.bp.blogspot.com/-0aX8_yj1qEA/YKd_CLoCdOI/AAAAAAAAvls/wGI_X_cePIIlVfTTk8VbbXalcse-i333gCLcBGAsYHQ/s1600/3.jpg)
![4 4](https://1.bp.blogspot.com/-N4AtWleY2Zo/YKd_CordLhI/AAAAAAAAvl0/NwewPweudzIGxVfB_QiOMybcDje4rogLACLcBGAsYHQ/s1600/4.jpg)
![5 5](https://1.bp.blogspot.com/-He7feoQ5eZ0/YKd_CmTKKiI/AAAAAAAAvlw/BU5Qs8xm5nsZnn_DfOMNkwx40wIq_P5FwCLcBGAsYHQ/s1600/5.jpg)
![6 6](https://1.bp.blogspot.com/-xYAMUbQOo_k/YKd_C8YrTRI/AAAAAAAAvl4/Wt0-vfyNXr4Y8pRAWsNTnzx44i1D0FUdACLcBGAsYHQ/s1600/6.jpg)
![7 7](https://1.bp.blogspot.com/-26YUkQUpXuE/YKd_DH3eTDI/AAAAAAAAvl8/i0YkY-znIf04qZpn7udAIxBDt-2Fsy-WgCLcBGAsYHQ/s1600/7.jpg)
![8 8](https://1.bp.blogspot.com/-AMUlTl1okd0/YKd_DKdiicI/AAAAAAAAvmA/kLCs3Ej-rQYCm4Fvw-psLfVtpd-661wRgCLcBGAsYHQ/s1600/8.jpg)
![9 9](https://1.bp.blogspot.com/-AAITfx0iuBE/YKd_DbL3bMI/AAAAAAAAvmE/0-PQ2IAMuko8p4oew7Dc2SPEV0k9vFsNgCLcBGAsYHQ/s1600/9.jpg)
![10 10](https://1.bp.blogspot.com/-VI-hvZ_a_hk/YKd_A9z2lzI/AAAAAAAAvlM/bQjiuuEfmywR_-ZG5-dhytPFViEjs-gvQCLcBGAsYHQ/s1600/10.jpg)
![11 11](https://1.bp.blogspot.com/-uqTAIiZsWTQ/YKd_BPLMlhI/AAAAAAAAvlU/BqkOpClsYzUkbfTyTZCvfTbNoTyaJY1zgCLcBGAsYHQ/s1600/11.jpg)
![12 12](https://1.bp.blogspot.com/-2xEWDY3wB4A/YKd_BSZFzkI/AAAAAAAAvlY/SnucPAGpUZw97CZQAdp7zbd5TrZ7jJ2zACLcBGAsYHQ/s1600/12.jpg)
![13 13](https://1.bp.blogspot.com/-_22YH1V3v_M/YKd_Bd7VigI/AAAAAAAAvlc/iIb8LvHm0moZ8r0Of7nb6GFCabGxeaIsACLcBGAsYHQ/s1600/13.jpg)
![14 14](https://1.bp.blogspot.com/-BjP4CmVq3wM/YKd_BsgG--I/AAAAAAAAvlg/xHPSqOVxZvIoMd5mYb0py2a_KoKEdbeiACLcBGAsYHQ/s1600/14.jpg)
![15 15](https://1.bp.blogspot.com/-pTWUFsZxecE/YKd_B_iaM7I/AAAAAAAAvlk/wQZm0VABK7Igid8YwYKIYxhugTnepyu6QCLcBGAsYHQ/s1600/15.jpg)