![ผัวทำร้าย](https://images.thaiza.com/222/222_202105211009431..jpg)
เพจเฟสบุ๊ดดัง เจ๊ม้อยv plus เผยข่าวสังคมออนไลน์เรื่องราวจากลูกเพจเหตุสาวโดนผัวทำร้ายร่างกายบ่อยครั้ง ทนอยู่มา 6 ปี เพราะรัก แต่สุดท้ายกลับถูกทิ้ง โดยระบุรายละเอียดว่า “จะโชว์อะไรคะ อยากให้คนจำหน้าได้ว่างั้น ทำร้ายผู้หญิง จะด้วยเหตุผลใดคุณก็ไม่ควรทำร้ายใครโดยเฉพาะคู่ชีวิต ทำบ่อยจนเคยตัว ?? คนที่รักกันเค้าไม่ทำกันอย่างนี้หรอกค่ะ #บูชาความรักด้วยการตบตี #ตบแล้วขอโทษ คนเจ็บคือผู้หญิงค่ะสิ่งที่กรูต้องทำคือปกป้องตัวกรูกับลูก”
![ทำร้ายร่างกายเมีย](https://images.thaiza.com/222/222_202105211009432..jpg)
![](https://images.thaiza.com/222/222_202105211009433..jpg)
![](https://images.thaiza.com/222/222_202105211009434..jpg)
![](https://images.thaiza.com/222/222_202105211009435..jpg)